04/06/2024
UBND huyện Đô Lương: Lễ công bố các Quyết định về công tác cán bộ
Chiều ngày 31/5, UBND huyện Đô Lương đã tổ chức Lễ công bố các Quyết định về công tác cán bộ. Về dự có các đồng chí Nguyễn Tất Hoài Hiệp – Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; Hoàng Văn Hiệp – Phó Bí thư Huyện ủy – Chủ tịch UBND huyện, các đồng chí trong Ban Thường vụ Huyện ủy.
Các đại biểu tham dự
Đồng chí Trần Doãn Hùng – Trưởng Phòng Nội vụ huyện công bố các Quyết định.
Tại hội nghị, đồng chí Trần Doãn Hùng – Trưởng Phòng Nội vụ huyện đã công bố các Quyết định của UBND huyện về việc nghỉ hưu theo chế độ đối với các đồng chí: Trần Ngọc Thuận – Trưởng phòng NN&PTNT huyện, Nguyễn Thanh Bình – Trưởng phòng Tài chính – Kế hoạch huyện.
Các đồng chí Nguyễn Tất Hoài Hiệp – Phó Bí thư Thường trực Huyện uỷ, Chủ tịch HĐND huyện; Hoàng Văn Hiệp – Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện trao Quyết định và tặng hoa chúc mừng.
Quyết định về việc bổ nhiệm đồng chí Trần Văn Sơn – Phó phòng Tài chính – Kế hoạch huyện nay giữ chức vụ Trưởng phòng Tài chính – Kế hoạch huyện. Quyết định về việc phân công đồng chí Nguyễn Bá Châu – Phó Trưởng phòng NN&PTNT huyện đảm nhận điều hành hoạt động của phòng NN&PTNT huyện.
Đồng chí Trần Ngọc Thuận – Nguyên Trưởng phòng NN&PTNT huyện phát biểu cảm ơn.
Các đồng chí Nguyễn Tất Hoài Hiệp – Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy- Chủ tịch HĐND huyện, Hoàng Văn Hiệp – Phó Bí thư Huyện ủy- Chủ tịch UBND huyện đã trao các Quyết định, tặng hoa chúc mừng cho các đồng chí được nghỉ hưu theo chế độ và được đảm nhận nhiệm vụ mới.
Đồng chí Hoàng Văn Hiệp – Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện phát biểu giao nhiệm vụ. Ảnh: Hồng Sơn
Phát biểu tại buổi Lễ trao quyết định, đồng chí Hoàng Văn Hiệp – Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện chúc mừng và mong muốn trên cương vị công tác mới, các đồng chí sẽ tiếp tục nỗ lực rèn luyện, trau dồi kiến thức chuyên môn, nghiệp vụ và kỹ năng quản lý, tạo sự đoàn kết nhất trí trong cơ quan để hoàn thành xuất sắc các nhiệm vụ được giao.
Sỹ Bắc